Ruka hadi maudhui makuu
iCute FinanceMALI ZA KIDIJITALI · UCHUNGUZI WA SOKO
Kiswahili
Saraka ya utafiti
iCute Finance

Urambazaji mkuu

Urambazaji mkuu

MALI ZA KIDIJITALI · UCHUNGUZI WA SOKO

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

Jumla ya bitcoin inayoshikiliwa katika anwani za mnyororo wa vitalu za majukwaa makuu ya kubadilishana (katika BTC).

2,435,394BTC

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

BTC

Inapakia data…

Soko la Kubadilishana
15
1D mabadiliko halisi
+0.12% %
7D mabadiliko halisi
-0.67% %
30D mabadiliko halisi
-1.39% %

Mchanganuo wa soko (salio la BTC kwenye mnyororo)

ExchangeBalance (BTC)24H7D30D
Coinbase836,651.6-0.24%-0.45%-1.01%
Binance653,516.8+0.35%-2.74%-3.85%
Bitfinex426,891.9+0.50%+0.81%+1.90%
Kraken151,589.3+0.25%+1.27%+0.73%
OKX105,734.1+0.08%+0.29%+3.32%
Gemini84,486.4+0.01%+0.04%-0.46%
bitFlyer54,154.9+0.16%+0.20%-0.44%
Bybit46,126.2+0.93%-0.31%-0.20%
Bitget29,099.6+0.00%+0.00%-18.80%
Gate22,867.4-0.29%+0.46%+0.14%
Bitstamp8,126.8-3.65%+0.05%-35.73%
KuCoin7,826.8+0.00%+2.35%+2.69%
Coinone4,629.7+0.46%+0.18%+1.50%
Poloniex2,529.6+0.07%+0.08%-0.50%
Bithumb1,163.0+0.01%-0.18%+0.02%

Salio tu zinazoshikiliwa kwenye pochi za mnyororo za soko.